Tiêu đề

Lĩnh vực

Từ ngày

Tới ngày


Làm mới

* Bạn cần điền đầy đủ các mục bắt buộc

Danh sách câu hỏi (3)

Ngày gửi: 02/07/18

Người hỏi: Ông Hoàng Anh Quang (hoangtrananhquang@gmail.com)

Người trả lời:

Chuyên mục:

Trạng thái: Đã trả lời

Chào anh(chị), em ở xã Đồng Yên, Bắc Quang, Hà Giang thì nhận tiền BHXH ở đâu ạ? Và em làm việc tại cty nghỉ từ 6/2016 đến giờ chưa đi làm cty hay đóng thêm tiền BHXH thì có còn được nhận không ạ? Thêm nữa, e có thể nhận 1 lần không? Em cảm ơn!

Ngày gửi: 02/07/18

Người hỏi: Ông Lý Văn Quyên (bsiquyen@gmail.com)

Người trả lời:

Chuyên mục:

Trạng thái: Đã trả lời

Tôi muốn hỏi là tôi hiện tại đóng bảo hiểm được 2 năm 4 tháng nhưng trong quá trình kiểm tra sổ BHXH của tôi sao chỉ có của năm 2017 là đóng còn năm 2016 và năm 2018 không tra cứu được. Mong BHXH tư vấn cho tôi.